อธิการบดี พร้อมด้วยบุคลากรศูนย์ส่งเสริมและพัฒนาท้องถิ่นมหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา ไหว้สักการะบูชาศาลพ่อฉิม
วันนี้ (21 มิ.ย.65) เมื่อเวลาประมาณ 08.00 น. ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมบัติ โยธาทิพย์ อธิการบดีมหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร คณาจารย์ และบุคลากรศูนย์ส่งเสริมและพัฒนาท้องถิ่นมหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา ร่วม ไหว้สักการะบูชาศาลพ่อฉิม ซึ่งเป็นที่เคารพบูชาของชาวราชภัฏยะลา มาตั้งแต่บรรพบุรุษ ณ ศาลพ่อฉิม โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา เพื่อความเป็นสิริมงคล