ชมรมกีฬาคนพิการ จังหวัดปัตตานี ร่วมลงนามถวายพระพร "พระองค์ภา"
วันนี้ (29 ธันวาคม 2565) เวลา 09.30 น. ชมรมกีฬาคนพิการ จังหวัดปัตตานี และศิษย์เก่ามหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา ร่วมลงนามถวายพระพรสมเด็จพระเจ้าลูกเธอ เจ้าฟ้าพัชรกิติยาภา นเรนทิราเทพยวดี กรมหลวงราชสาริณีสิริพัชร มหาวัชรราชธิดา ให้ทรงหายจากพระอาการประชวร มีพลานามัยสมบูรณ์ แข็งแรง ในเร็ววัน ณ ชั้น 1 อาคารเฉลิมพระเกียรติ 50 พรรษา มหาวชิราลงกรณ มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา