ฝ่ายวิชาการและคุณภาพบัณฑิต มรย. จัดการประกวด YRU’S GOT TALENT อะไรก็ได้ที่เป็น TALENT 2024
เมื่อ 1 กรกฎาคม 2567 ฝ่ายวิชาการและคุณภาพบัณฑิต มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา จัดกิจกรรมการประกวด YRU’S GOT TALENT อะไรก็ได้ที่เป็น TALENT 2024 งาน 90 ปี มรย. วิทยาลัยครูสู่ราชภัฏ คลังปัญญาแห่งชายแดนใต้ เพื่อเป็นเวทีส่งเสริมการแสดงความสามารถของเยาวชน ตลอดจนบุคคลทั่วไป ณ หอประชุมหลักเล็ก มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา
โดยมีผู้สนใจสมัครเข้าร่วมแข่งขัน จำนวน 19 ทีม และได้รับเกียรติจากคณะกรรมการ จำนวน 3 ท่าน ประกอบด้วย คุณอิรฟาน อูเซ็ง อินฟลูเอนเซอร์ คุณอนุวา สะเตาะ ครูผู้ช่วย และคุณวธนัน ถ้วนถวิล ผอ.ศูนย์การเรียนรู้ TK Park ทั้งนี้ทีมที่ได้รับรางวัลชนะเลิศ ได้แก่ ทีม Naief ทีมที่ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1 ได้แก่ทีม ThaiNuk Entertain ทีมที่ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 ได้แก่ ทีม This is me และทีมที่ได้รับรางวัลชมเชย ได้แก่ ทีม Cover Dance Satit
******************
ภาพ/ข่าว ฝ่ายวิชาการและคุณภาพบัณฑิต
บรรณาธิการข่าว งานประชาสัมพันธ์และมวลชนสัมพันธ์