คณะกรรมการการเลือกตั้งประจำจังหวัดยะลา เข้าพบรักษาราชการแทนอธิการบดี มรย. เพื่อสวัสดีปีใหม่ 2566
วันนี้ (17 ม.ค. 66) เวลา 11.00 น. ร.ต.อ. สมนึก กุลมณี ผู้อำนวยการสำนักงานคณะกรรมการการเลือกตั้งประจำจังหวัดยะลา พร้อมคณะ เข้าพบผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.บุญสิทธิ์ ไชยชนะ รักษาราชการแทนอธิการบดีมหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา ในโอกาสวันขึ้นปีใหม่ 2566 และมอบเกียรติบัตร ในการขับเคลื่อนโครงการสร้างจิตสำนึกพลเมืองดีวิถีประชาธิปไตย กิจกรรมการสร้างพลเมืองคุณภาพในมหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา ณ ห้องรับรองมูลนิธิ 80 ปี ชั้น 2 อาคารเฉลิมพระเกียรติ 50 พรรษา มหาวชิราลงกรณ มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา