วันนี้ (19 ธ.ค.66) ณ ห้องประชุมกองพัฒนานักศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริชัย นามบุรี รักษาราชการแทนอธิการบดีมหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา พร้อมด้วย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เพ็ญนภา เกื้อเกตุ รักษาการตำแหน่งผู้อำนวยการกองพัฒนานักศึกษาบุคลากรและนักศึกษา ให้การต้อนรับ พ.ต.ท.ปิยะ บุญเรือง ผบ.ร้อย ตชด.๔๔๒ นางสาวระบบ รัตนโกสุม หัวหน้าฝ่ายนักเรียนในพระราชานุเคราะห์ พร้อมคณะ ในการตรวจเยี่ยมนักศึกษาในพระราชานุเคราะห์ฯ โครงการส่วนพระองค์ในสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ที่กำลังศึกษาอยู่ในมหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา จำนวน 8 คน