กิจกรรมทำบุญหอพักนักศึกษา ประจำปี 2566 (พิธีทางศาสนาพุทธ)
วันนี้ (2 มี.ค.66) เวลา 09.00 น. ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.บุญสิทธิ์ ไชยชนะ รักษาราชการแทนอธิการบดี มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา พร้อมด้วย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.รุ้งลาวัณย์ จันทรัตนา คณบดีคณะครุศาสตร์ บุคลากรและนักศึกษามหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา ร่วมทำบุญถวายเครื่องสังฆทาน เสริมความสิริมงคล โดยนิมนต์พระจำนวน 5 รูป เพื่อเจริญพระพุทธมนต์ ณ บริเวณใต้หอพักนักศึกษา ตึก C มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา