กองบริการการศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา เข้าร่วมโครงการปัจฉิมนิเทศนักศึกษา ณ วชช.ยะลา
วันนี้ (24 พฤศจิกายน 2566) กองบริการการศึกษา สำนักงานอธิการบดี มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา เข้าร่วมโครงการปัจฉิมนิเทศนักศึกษา ระดับอนุปริญญา วิทยาลัยชุมชนยะลา เพื่อแนะแนวการศึกษาต่อในระดับอุดมศึกษา ณ มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา ประชาสัมพันธ์หลักสูตร และชี้แจงกำหนดการรับสมัครนักศึกษา ประจำปีการศึกษา 2567 ให้แก่นักศึกษาของวิทยาลัยชุมชน ที่คาดว่าจะสำเร็จการศึกษาในปีการศึกษา 2566 ทั้งนี้เพื่อเป็นแนวทางในการตัดสินใจเข้าศึกษาต่อในระดับปริญญาตรีต่อไป ณ ห้องประชุมโสกเหลือง วิทยาลัยชุมชนยะลา อำเภอเมือง จังหวัดยะลา โดยมี นายฤทธิรงณ์ จินดาดวง หัวหน้างานจัดการศึกษา และนางสาวธัญชนก จิตสุวรรณ์ นักวิชาการศึกษา กองบริการการศึกษา สำนักงานอธิการบดี ร่วมแนะแนวในครั้งนี้
*************
ข่าว /ภาพ กองบริการการศึกษา
บก.ข่าว งานประชาสัมพันธ์และมวลชนสัมพันธ์