กองบริการการศึกษา ร่วมกับ กองพัฒนานักศึกษา มรย.ประชุมเพื่อร่วมรับฟังปัญหาจากการใช้งานระบบ และรับฟังคำชี้แจงในการใช้งานระบบบริการการศึกษา
วานนี้ (24 สิงหาคม 2565) กองบริการการศึกษา ร่วมกับ กองพัฒนานักศึกษา สำนักงานอธิการบดี มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา จัดการประชุมเพื่อร่วมรับฟังปัญหาจากการใช้งานระบบ และรับฟังคำชี้แจงในการใช้งานระบบบริการการศึกษา โดยมีทีมงานจาก Vision Net เข้าร่วมการประชุมในครั้งนี้ด้วย ทั้งนี้เพื่อนำข้อมูลปัญหาจากการใช้งานดังกล่าว นำไปพิจารณาปรับปรุงแก้ไขระบบ ให้สามารถตอบสนองการใช้งานของผู้ที่เกี่ยวข้องได้อย่างมีประสิทธิภาพต่อไป