มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา จัดประชุมคณะกรรมการอำนวยการขับเคลื่อนยุทธศาสตร์ ครั้งที่ 3 -2566
วันนื้ (19 ต.ค.66) เวลา 09.30 น. มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา จัดประชุมคณะกรรมการอำนวยการขับเคลื่อนยุทธศาสตร์ ครั้งที่ 3 -2566 โดยมี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริชัย นามบุรี รักษาราชการแทนอธิการบดีมหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา เป็นประธานเปิดการประชุม พร้อมด้วย คณะกรรมการอำนวยการขับเคลื่อนยุทธศาสตร์ ฯ เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมกลาดี ชั้น 2 อาคารเฉลิมพระเกียรติ 50 พรรษา มหาวชิราลงกรณ มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา
โดยมีเรื่องเสนอเพื่อพิจารณาผลการดำเนินงานตามแผนปฏิบัติราชการ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 25663. และพิจารณาข้อมูลการวิเคราะห์ SWOT ประกอบแผนปฏิบัติราชการประจำปี พ.ศ.2567
************
ภาพ/ข่าว งานประชาสัมพันธ์และมวลชนสัมพันธ์