มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา กราบนมัสการ รองเจ้าคณะจังหวัดยะลา/เจ้าอาวาสวัดนิโรธสังฆาราม รับพรปีใหม่ 2567
วันนี้ (25 ธ.ค. 66) เวลา 13.30 น. ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริชัย นามบุรี รักษาราชการแทนอธิการบดีมหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา พร้อมด้วย รองศาสตราจารย์ วาสนา พิทักษ์ธรรม ผู้ช่วยอธิการบดี ฝ่ายพัฒนาและเสริมสร้างอัตลักษณ์บัณฑิต กราบนมัสการ พระเทพวชิรนายก เจ้าอาวาสวัดเวฬุวัน และกราบนมัสการ ดร.พระโสภณธรรมุณี รองเจ้าคณะจังหวัดยะลา/เจ้าอาวาสวัดนิโรธสังฆาราม รับพรปีใหม่ 2567 ณ วัดเวฬุวัน และวัดนิโรธสังฆาราม อำเภอเมือง จังหวัดยะลา เพื่อความเป็นสิริมงคลต่อตนเองและครอบครัวต่อไป