มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา เป็นเจ้าบ้านต้อนรับในกิจกรรมพบปะยามเช้า ประจำเดือนมิถุนายน 2566
วันนี้ ( 15 มิถุนายน 256) เวลา 07.00 น. มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา เป็นเจ้าบ้านต้อนรับในกิจกรรมพบปะยามเช้า ประจำเดือนมิถุนายน 2566 โดยตำรวจภูธรจังหวัดยะลา สังกัดสำนักงานตำรวจแห่งชาติ ได้เป็นเจ้าภาพร่วมกับกระทรวงศึกษาธิการ กระทรวงอุตสาหกรรม และกระทรวงพาณิชย์ ผบก.ภ.จว.ยะลา โดยมี นายสุพจน์ รอดเรือง ณ หนองคาย ผู้ว่าราชการจังหวัดยะลา เป็นประธานกล่าวเปิดกิจกรรม พร้อมด้วย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริชัย นามบุรี รักษาราชการแทนอธิการบดีมหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา พร้อมคณะผู้บริหาร และบุคลากรมหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา ร่วมต้อนรับ ณ หอประชุมเล็ก มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา อำเภอเมืองยะลา จังหวัดยะลา
สำหรับการจัดกิจกรรม เป็นการพบปะพูดคุย แลกเปลี่ยนความคิดเห็นในการทำงาน ระหว่างเจ้าหน้าที่แต่ละส่วนราชการและหน่วยงาน พร้อมไปกับการร่วมรับประทานอาหารเช้า ซึ่งบรรยากาศเป็นไปอย่างเป็นกันเอง และสร้างความสัมพันธ์อันดี โดยได้รับมอบหมายจากจังหวัดยะลา ซึ่งให้ส่วนราชการ/หน่วยงานหมุนเวียนกันเป็นเจ้าภาพในการจัดกิจกรรมของแต่ละเดือน
ภาพ/ข่าว งานประชาสัมพันธ์และมวลชนสัมพันธ์
#มหาวิทยาลัยคลังปัญญาแห่งชายแดนใต้
#เป็นเลิศในการพัฒนาท้องถิ่นอย่างยั่งยืนสู่สากล
#มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา
#PRYRU