มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลารับรายงานตัวนักศึกษาระดับบัณฑิตศึกษา ประจำปีการศึกษา 2566
วานนี้ (30 เมษายน 2566) มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา โดยกองบริการการศึกษา สำนักงานอธิการบดี รับรายงานตัวนักศึกษาระดับบัณฑิตศึกษา ประจำปีการศึกษา 2566 ณ กองบริการการศึกษา สำนักงานอธิการบดี ชั้น 1 อาคารเฉลิมพระเกียรติ 50 พรรษา มหาวชิราลงกรณ โดยมี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กนกวรรณ กาญจนธานี ผู้อำนวยการกองบริการการศึกษา สำนักงานอธิการบดี มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา ติดตามการดำเนินงานรับรายงานตัว
สำหรับการรับรายงานตัวนักศึกษาในครั้งนี้ มีนักศึกษาที่มีสิทธิ์รายงานตัวเป็นนักศึกษาของมหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา ระดับบัณฑิตศึกษา ประจำปีการศึกษา 2566 รวมทั้งสิ้น 85 คน