มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา รับรายงานตัวนักศึกษาตามโครงการกศ.บป. รุ่นที่ 38 ประจำปีการศึกษา 2566 รอบทั่วไป
วานนี้ (9 เมษายน 2566) บริเวณใต้หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 กองบริการการศึกษา สำนักงานอธิการบดี มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา จัดกิจกรรมรับรายงานตัวนักศึกษาตามโครงการ กศ.บป. รุ่นที่ 38 ประจำปีการศึกษา 2566 รอบการคัดเลือกทั่วไป ภายใต้การควบคุมดูแลการดำเนินกิจกรรม โดยผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กนกวรรณ กาญจนธานี ผู้อำนวยการกองบริการการศึกษาสำนักงานอธิการบดี มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา
โดยรอบการคัดเลือกในครั้งนี้มีนักศึกษาที่ผ่านการคัดเลือกและมีสิทธิ์รายงานตัวเข้าเป็นนักศึกษาของมหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา รวมทั้งสิ้น 261 คน