ม.ราชภัฏยะลา ประชุมคณะกรรมการเพิ่มประสิทธิภาพห้องประชุมสภาใหม่
วันนี้ (1 พ.ย. 66) เวลา 09.00 น. มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา ประชุมการเพิ่มประสิทธิภาพห้องประชุมสภาใหม่ ชั้น 3 เพื่อรองรับการให้บริการการจัดประชุมทุกรูปแบบ ใช้ประโยชน์อย่างคุ้มค่า และเต็มพื้นที่มากที่สุด อีกทั้งเพื่อส่งเสริมอัตลักษณ์สู่ภาพลักษณ์ที่ดีต่อองค์กร โดยมี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริชัย นามบุรี รักษาราชการแทนอธิการบดี มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา เป็นประธานเปิดประชุม พร้อมด้วย อาจารย์ ดร.ปรีชา พังสุบรรณ ผู้ช่วยอธิการบดี ฝ่ายแผนและยุทธศาสตร์การพัฒนา ผู้บริหาร และ คณะกรรมการที่เกี่ยวข้องเข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมสภา อาคารเฉลิมพระเกียรติ 50 พรรษา มหาวชิราลงกรณ มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา
************
ข่าว/ภาพ: งานประชาสัมพันธ์และมวลชนสัมพันธ์