ม.ราชภัฏยะลา ร่วมแลกเปลี่ยนเรียนรู้กับ สถาบันวิจัยพฤติกรรมศาสตร์ โครงการพัฒนาบุคลากรเพื่อความเป็นเลิศ
วันนี้ (19 ธันวาคม 2565) เวลา 10.00 น. ที่ ห้องประชุมสภามหาวิทยาลัยฯ ชั้น 2 อาคารเฉลิมพระเกียรติ 50 พรรษา มหาวชิราลงกรณ มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.บุญสิทธิ์ ไชยชนะ รักษาการแทนอธิการบดีมหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา ให้เกียรติกล่าวต้อนรับ สถาบันวิจัยพฤติกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ เข้าแลกเปลี่ยนเรียนรู้ประสบการณ์ด้านการจัดการเรียนการสอน
โครงการพัฒนาบุคลากรเพื่อความเป็นเลิศ สถาบันวิจัยพฤติกรรมศาสตร์ ร่วมแลกเปลี่ยนเรียนรู้ประสบการณ์ด้านวิจัยเพื่อท้องถิ่นด้านการจัดการเรียนการสอน และบริหารจัดการระบบงานสำนักงาน เชื่อมโยงความรู้สู่การปฏิบัติงานจริงร่วมกับบุคลากรในหน่วยงาน และแลกเปลี่ยนเรียนรู้ต้นแบบการบริหารจัดหารตามศาสตร์พระราชา ณ อุโมงค์ปิยะมิตร อำเภอเบตง จังหวัดยะลา ในระหว่างวันที่ 19 -21 ธันวาคม 2565 ณ มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา