มรย. จัดกิจกรรมรับรายงานตัวนักศึกษาโครงการ กศ.บป. และนักศึกษาระดับบัณฑิตศึกษา ประจำปีการศึกษา 2565
วันนี้ (18 มิ.ย. 65) กองบริการการศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา จัดกิจกรรมรับรายงานตัวนักศึกษาตามโครงการ กศ.บป. และนักศึกษาระดับบัณฑิตศึกษา ประจำปีการศึกษา 2565 ซึ่งมีผู้ที่ผ่านการคัดเลือกและมีสิทธิ์รายงานตัวรวมทั้งสิ้น 217 คน โดยมี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรพจน์ แซ่หลี รองอธิการบดีฝ่ายวิชาการ ร่วมพบปะ พูดคุย และติดตามการดำเนินงานให้เป็นไปด้วยความเรียบร้อย