มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา จัดประชุมพิจารณาคัดเลือก ผู้สมควรเข้ารับการคัดเลือกเป็นนายกสภามหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา
วันนี้ (9 ก.ค.67) เวลา 09.30 น. มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา จัดประชุมพิจารณาคัดเลือก ผู้สมควรเข้ารับการคัดเลือกเป็นนายกสภามหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา (วาระลับ) โดยมี นายเดชรัฐ สิมศิริ อุปนายกสภามหาวิทยาลัย เป็นประธานเปิดประชุม พร้อมด้วย คณะกรรมการสภามหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา ร่วมประชุม ณ ห้องประชุมจันทน์กะพ้อ ชั้น 3 อาคารเฉลิมพระเกียรติ 50 พรรษามหาวชิราลงกรณ มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา
พร้อมกันนี้คณะกรรมการสภาฯ ร่วมแสดงความยินดีกับ นายนันทพงศ์ สุวรรณรัตน์ กรรมการสภามหาวิทยาลัยผู้ทรงคุณวุฒิ มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา ได้รับแต่งตั้งเป็น รองเลขาธิการศูนย์อำนวยการบริหารจังหวัดชายแดนภาคใต้ เมื่อวันที่ 21 มีนาคม ที่ผ่านมา
****************
ภาพ/ข่าว งานประชาสัมพันธ์และมวลชนสัมพันธ์