มรย. คว้ารางวัล สถานศึกษาพร้อมเป็นต้นแบบ ในการประกวดผลงานโครงการ TO BE NUMBER ONE ระดับภาคใต้
เมื่อวันศุกร์ที่ผ่านมา (10 มี.ค. 66) ชมรม TO BE NUMBER ONE มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา เข้าร่วมการประกวดผลงานโครงการ TO BE NUMBER ONE ระดับภาคใต้ ประจำปี 2566 ตามโครงการรณรงค์ป้องกันและแก้ไขปัญหายาเสพติด โดยมีการนำเสนอผลการดำเนินงานและกิจกรรมการประกวดของจังหวัด อำเภอ และชมรม TO BE NUMBER ONE กิจกรรมดังกล่าว มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา ได้รับพระราชทานเกียรติบัตรรางวัล ประเภทชมรม TO BE NUMBER ONE ในสถานศึกษาระดับอาชีวศึกษาและอุดมศึกษา เป็นต้นแบบระดับเงิน ระดับภาคใต้ ประจำปี 2566 ณ โรงแรมไดมอนด์ พลาซ่า จังหวัดสุราษฎร์ธานี