มรย. ร่วมพูดคุย การรับนักเรียนเพื่อเข้าศึกษาต่อในระดับอุดมศึกษา กับโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์นราธิวาส
วานนี้ (17 ก.พ. 66) ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.บุญสิทธิ์ ไชยชนะ รักษาราชการแทนอธิการบดี มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา พร้อมด้วยผู้ช่วยศาสตราจารย์ มนัสภูมิ ศาสนศาสตร์ ประธานหลักสูตรพลศึกษาเเละสุขศึกษา ร่วมพูดคุย เรื่อง การรับนักเรียนเพื่อเข้าศึกษาต่อในระดับอุดมศึกษา โดยมี นางสาวษริภัส สาเมาะ รองผู้อำนวยการโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์นราธิวาส เเละ นายวิวัฒน์ สมาน ณ ชั้น 2 อาคารเฉลิมพระเกียรติ 50 พรรษา มหาวชิราลงกรณ มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา