วันนี้ (26 ธ.ค. 65 ) เวลา 13.30 น. นายกิตติ กิตติโชควัฒนา ประธานกรรมการส่งเสริมกิจการมหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการส่งเสริมกิจการมหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา ครั้งที่ 10/2565 ผ่านสื่ออิเล็กทรอนิกส์ โดยมี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.บุญสิทธิ์ ไชยชนะ รักษาราชการแทนอธิการบดี และคณะกรรมการส่งเสริมกิจการมหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมสภามหาวิทยาลัยฯ ชั้น 2 อาคารเฉลิมพระเกียรติ 50 พรรษา มหาวชิราลงกรณ มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา และรูปแบบออนไลน์
โดยมีวาระเรื่องนำเสนอเพื่อทราบ เรื่องแนวทางการช่วยเหลือนักศึกษาโครงการสร้างรายได้ระหว่างเรียนและเงินสมทบพ่อแม่บุญธรรม และเรื่องนำเสนอเพื่อพิจารณา เรื่องการติดตามอาชีพของนักศึกษา และโครงการจาโป โมเดล และเรื่องการติดตามโครงการ DIY by YRU Station