มรย.ประชุมคณะกรรมการส่งเสริมกิจการมหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา ครั้งที่ 6/2565
วันนี้ (24 ส.ค.65 ) เวลา 13.30 น. นายกิตติ กิตติโชควัฒนา ประธานกรรมการส่งเสริมกิจการมหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการส่งเสริมกิจการมหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา ครั้งที่ 6/2565 ผ่านสื่ออิเล็กทรอนิกส์ โดยมี ผศ.ดร.บุญสิทธิ์ ไชยชนะ รักษาราชการแทนอธิการบดี และคณะกรรมการส่งเสริมกิจการมหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมสภามหาวิทยาลัยฯ ชั้น 2 อาคารเฉลิมพระเกียรติ 50 พรรษา มหาวชิราลงกรณ มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา และรูปแบบออนไลน์
โดยมีวาระสืบเนื่อง เรื่อง ผลของการกำหนดพ่อ แม่บุญธรรมโดยนักศึกษาโครงการสร้างรายได้ระหว่างเรียน เรื่องการมอบเงินทุนสนับสนุนโดยพ่อ แม่บุญธรรม และนำเสนอเพื่อทราบ เรื่อง การเข้ารับทุนการศึกษาของนักศึกษาโครงการสร้างรายได้ระหว่างเรียน และวาระอื่นๆ