มรย.รับรางวัลชมเชย บูธ งานสมโภชหลักเมืองและงานกาชาดจังหวัดยะลา ครั้งที่ 62 ประจำปี 2567
เมื่อวาน (4 มิ.ย.67) ที่ผ่านมา มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา โดยผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริชัย นามบุรี รักษาราชการแทนอธิการบดีมหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา รับรางวัลชมเชย การจัดบูธนิทรรศการมหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา “90 ปี มรย.สืบสานอัตลักษณ์ชายแดนใต้ผ่านศิลปวัฒนธรรมบนผืนผ้า” ในงานสมโภชหลักเมืองและงานกาชาดจังหวัดยะลา ครั้งที่ 62 ประจำปี 2567 จากนายอำพล พงศ์สุวรรณ ผู้ว่าราชการจังหวัดยะลา ณ เวทีกลาง บริเวณรอบศาลหลักเมืองยะลา อำเภอเมืองยะลา จังหวัดยะลา จัดขึ้นระหว่างวันที่ 25 พฤษภาคม 2567 ถึงวันที่ 4 มิถุนายน 2567 รวม 11 วัน 11 คืน