มรย.รับรายงานตัวนักศึกษาเพื่อเข้าศึกษาต่อในระดับปริญญาตรี ภาคปกติ รอบคัดเลือกตรง(โควตา)
วันนี้ (27 ธันวาคม 2565) ณ ใต้หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 กองบริการการศึกษา สำนักงานอธิการบดี มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา จัดกิจกรรมรับรายงานตัวนักศึกษาเพื่อเข้าศึกษาต่อในระดับปริญญาตรี ภาคปกติ รอบคัดเลือกตรง(โควตา) ประจำปีการศึกษา 2566 ครั้งที่ 2 โดยมีผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กนกวรรณ กาญจนธานี ผู้อำนวยการกองบริการการศึกษา เป็นผู้ควบคุมดูแลการจัดกิจกรรม ทั้งนี้ในรอบการคัดเลือกนักศึกษา มีนักศึกษาที่มีสิทธิ์รายงานตัวรวมทั้งสิ้น 512 คน