มรย.ร่วมพิธีปิดโครงการค่ายพรีโอลิมปิกวิชาการ นักเรียนในพื้นที่จังหวัดชายแดนภาคใต้ ปีที่4
วันนี้ (10 ส.ค.65) เวลา 12.50 น. ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.บุญสิทธิ์ ไชยชนะ รักษาราชการแทนอธิการบดีมหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา ร่วมเป็นเกียรติ พิธีปิดโครงการค่ายพรีโอลิมปิกวิชาการ นักเรียนในพื้นที่จังหวัดชายแดนภาคใต้ ปีที่4 ปีงบประมาณ พ.ศ.2565 ค่ายที่ 2 ในรูปแบบ on site โดยมีนางกนกวรรณ วิลาวัลย์ รัฐมนตรีช่วยว่าการกระทรวงศึกษาธิการ เป็นประธานปิดโครงการในครั้งนี้
ณ ห้องฉาย อาคาร 35 มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา