มรย.ร่วมส่งมอบความสุข มอบของที่ระลึกแก่บุคลากร เนื่องในวันขึ้นปีใหม่ 2567
วันนี้ (18 ธ.ค.66) เวลา 09.00 น. ณ ห้องรับรองมูลนิธิ 80 ปี ชั้น 2 อาคารเฉลิมพระเกียรติ 50 พรรษา มหาวชิราลงกรณ มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริชัย นามบุรี รักษาราชการแทนอธิการบดีมหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา มอบของที่ระลึก ภายใต้อัตลักษณ์ YRU ให้กับผู้บริหารจาก 7 ส่วนราชการ เนื่องในวันขึ้นปีใหม่ ประจำปี 2567 และในโอกาสครบรอบ 90 ปี มรย. “วิทยาลัยครูสู่ราชภัฏ คลังปัญญาแห่งชายแดนใต้” ดำเนินการโดยงานประชาสัมพันธ์และมวลชนสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการ สำนักงานอธิการบดี ทั้งนี้เพื่อขอบคุณบุคลากรที่เป็นกำลังสำคัญในการขับเคลื่อนและสนับสนุนกิจกรรมขององค์กรมาตลอดทั้งปี ตลอดจนเพื่อกระตุ้น ส่งเสริมให้บุคลากรได้มีส่วนร่วมในการส่งเสริมอัตลักษณ์องค์กร และประการสำคัญเพื่อร่วมส่งความสุข ตามนโยบาย HAPPY UNIVERSITY HAPPY YRU
**********
ภาพ นศ.ฝึกงานนิเทศศาสตร์ฯ
ข่าว : งานประชาสัมพันธ์และมวลชนสัมพันธ์