วันนี้ (31 พ.ค.64 ) เวลา 13.30 น. ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมบัติ โยธาทิพย์ อธิการบดีมหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา เป็นประธานกิจกรรมพบปะ และรับฟังการชี้แจงการจัดการเรียนการสอนในภาคการเรียนที่ 1/2564 ในหัวข้อ สิ่งที่นักศึกษาควรทราบเมื่อเข้าสู่รั้วชมพู-เทา ซึ่งจัดโดยกองบริการการศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา ผ่านการถ่ายทอดสดทางเพจกองบริการการศึกษา โดยมีประเด็นชี้แจงต่างๆ เช่น การใช้ชีวิตในรั้วมหาวิทยาลัย กฎหมายที่นักศึกษาควรทราบ การเข้าระบบ MIS การลงทะเบียนเรียน การทำ/รับบัตรนักศึกษา และการเทียบโอน ณ ชั้น 4 ห้องปฏิบัติการสตูดิโอ คณะวิทยาการจัดการมหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา