พนักงานมหาวิทยาลัยราชภัฏยะลารับมอบเช็คเงินกองทุนสวัสดิการพนักงานมหาวิทยาลัยราชภัฏยะลาว่าด้วยเงินสะสมรายปี
วันนี้ (1 มี.ค. 65) เวลา 11.15 น. ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมบัติ โยธาทิพย์ อธิการบดีมหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา เป็นประธานการประชุมพบปะพนักงานมหาวิทยาลัยราชภัฏยะลาและรับมอบเช็คเงินกองทุนสวัสดิการพนักงานมหาวิทยาลัยราชภัฏยะลาว่าด้วยเงินสะสมรายปี ณ ห้องประชุมสภามหาวิทยาลัย ชั้น2 อาคารเฉลิมพระเกียรติ 50 พรรษา มหาวิชราลงกรณ มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา และผ่านโปรแกรม Zoom Meeting โดยมีคณะกรรมการบริหารกองทุนพนักงานมหาวิทยาลัย เข้าร่วมประชุมในครั้งนี้
พร้อมกันนี้ ตัวแทนพนักงานมหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา ได้กล่าวขอบคุณผู้บริหาร คณะทำงาน และผู้ที่มีส่วนเกี่ยวข้องทุกส่วนที่ช่วยกันขับเคลื่อนสิทธิประโยชน์ของพนักงานมหาวิทยาลัยราชภัฏยะลามาโดยตลอด ปัจจุบันพนักงานมหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา เป็นบุคลากรที่ทดแทนอัตรากำลังข้าราชการพลเรือนในสถาบันอุดมศึกษา โดยมีสายวิชาการ และสายสนับสนุน รวมทั้งสิ้น จำนวน 398 คน