ผู้บริหาร ม.ราชภัฏยะลาร่วมกิจกรรมพบปะยามเช้า
วันนี้ (18 ส.ค. 65) เวลา 06.45 น. ที่ อาจารย์สุรเดช สุวรรณชาตรี รองอธิการบดีฝ่ายบริหาร รักษาราชการแทนรักษาราชการแทนมหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา พร้อมด้วย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฐานกุล กุฏิภักดี (ผู้อำนวยการสำนักงานเลขานุการ ร่วมกิจกรรมพบปะยามเช้า ประจำเดือน สิงหาคม 2565 เพื่อแลกเปลี่ยนข้อคิดเห็น ปรึกษาหารือ ข้อราชการต่างๆ ณ อาคารศรีนิบง ศูนย์เยาวชนเทศบาลนครยะลา โดยมี นายภิรมย์ นิลทยา ผู้ว่าราชการจังหวัดยะลา เป็นประธานเปิดงาน โดยมีหัวหน้าส่วนราชการเข้าร่วมพบปะในครั้งนี้