ผู้จัดการธนาคารอาคารสงเคราะห์ สาขายะลา ร่วมแสดงความยินดี กับรักษาราชการแทนอธิการบดี มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา
วันนี้ (4 ก.ค.66) เวลา14.30 น. ผู้จัดการธนาคารอาคารสงเคราะห์ สาขายะลา พร้อมคณะ เข้าพบปะพูดคุยพร้อมแสดงความยินดีกับ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริชัย นามบุรี รักษาราชการแทนอธิการบดี เพื่อแสดงความยินดีในโอกาสเข้าดำรงตำแหน่งอธิการบดี จนกว่าจะมีพระบรมราชโองการ โปรดเกล้าฯ แต่งตั้งเป็นอธิการบดี ณ ห้องอธิการบดี อาคารเฉลิมพระเกียรติ 50 พรรษา มหาวชิราลงกรณ มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา
พร้อมกันนี้ได้แสดงความขอบคุณต่อมหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา ที่ให้ความร่วมมือกับธนาคารอาคารสงเคราะห์ สาขายะลา ด้วยดีเสมอมา