ผู้กำกับการสถานีตำรวจภูธรเมืองยะลา จังหวัดยะลา เข้าพบรักษาราชการแทนอธิการบดี มรย. เพื่อสวัสดีปีใหม่ 2567
วันนี้ (25 ม.ค 67) เวลา 13.30 น. พ.ต.อ.ปิยภัทร ทองพันเลิศกุล ผู้กำกับการสถานีตำรวจภูธรเมืองยะลา เข้าพบ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริชัย นามบุรี รักษาราชการแทนอธิการบดี มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา เนื่องในโอกาสวันขึ้นปีใหม่ 2567 พร้อมหารือแนวทางการใช้รถใช้ถนนตามกฎจราจร และมาตรการรักษาความปลอดภัยบริเวณหอพักนักศึกษา ณ ห้องรับรองมูลนิธิ 80 ปี ชั้น 2 อาคารเฉลิมพระเกียรติ 50 พรรษา มหาวชิราลงกรณ มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา
***************
ภาพ/ข่าว งานประชาสัมพันธ์และมวลชนสัมพันธ์