ผู้อำนวยการ โครงการ USAID Enhance และคณะ เข้าพบอธิการบดีมหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา
วันนี้ 04 ธ.ค.66 (เวลา 13.30 น.) โครงการ USAID Enhance โดยคุณนิทัสมัย รัญเสวะ ผู้อำนวยการ โครงการ USAID Enhance และคณะ เข้าพบ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริชัย นามบุรี รักษาการแทนอธิการบดีมหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา ณ ห้องกลาดี ชั้น 2 อาคารเฉลิมพระเกียรติ 50 พรรษา มหาวชิราลงกรณ มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา เพื่อแสดงความขอบคุณ และแลกเปลี่ยนความคิดเห็นร่วมกันในการดำเนินงานของโครงการ USAID Enhance ต่อไป