ผู้อำนวยการโรงเรียนนิบงพัฒนา เข้าพบรักษาราชการแทนอธิการบดี มรย. สวัสดีปีใหม่ 2566
วันนี้ (29 ธ.ค. 65) เวลา 10.30 น. นางสาวอายีรีนา สะมะแอ ผู้อำนวยการโรงเรียนนิบงพัฒนา จ.ยะลา พร้อมคณะ เข้าพบผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.บุญสิทธิ์ ไชยชนะ รักษาราชการแทนอธิการบดีมหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา สวัสดีปีใหม่ เนื่องในโอกาสวันขึ้นปีใหม่ 2566 พร้อมหารือการส่งเสริมการศึกษาในพื้นที่ ณ ห้องรับรองมูลนิธิ 80 ปี ชั้น 2 อาคารเฉลิมพระเกียรติ 50 พรรษา มหาวชิราลงกรณ มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา