ประชุมคณะกรรมการพัฒนาหนังสือ/ตำรา เฉลิมฉลองครบรอบ 90 ปี มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา
เมื่อวันที่ 5 มกราคม 2567 เวลา 14.00 น. ณ สำนักงานอธิการบดี มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา ประชุมคณะกรรมการพัฒนาหนังสือ/ตำรา เฉลิมฉลอง ครบรอบ 90 ปี มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา ครั้งที่ 1 /2567 โดยมี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เกสรี ลัดเลีย รองอธิการบดีฝ่ายวิจัยและนวัตกรรม ประธานคณะกรรมการ พร้อมด้วย รองศาสตราจารย์ ดร.ลิลลา อดุลยศาสน์ รองอธิการบดีฝ่ายวิชาการและคุณภาพบัณฑิต รองประธาน และคณะกรรมการที่เกี่ยวข้องเข้าร่วมประชุม เพื่อพิจารณาแนวทางและวางแผนการดำเนินโครงการพัฒนาหนังสือ/ตำรา เฉลิมฉลองครบรอบ 90 ปี มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา โดยมีเป้าหมายการพัฒนาผลงานวิจัยเพื่อการพัฒนาเชิงพื้นที่ 3 จังหวัดชายแดนภาคใต้ ส่งเสริมให้อาจารย์ในมหาวิทยาลัยได้พัฒนาผลงานเพื่อขอกำหนดตำแหน่งทางวิชาการ รวมถึงพัฒนาผลงานทางวิชาการของมหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา ในโอกาสการเฉลิมฉลอง 90 ปี มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา
*************
ภาพ/ข่าว สำนักงานอธิการบดี
บก.ข่าว งานประชาสัมพันธ์และมวลชนสัมพันธ์