ประชุมคณะกรรมการส่งเสริมกิจการมหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา ครั้งที่ 3/2564
วันนี้ (18 ส.ค.64) เมื่อเวลา 13.30 น. นายกิตติ กิตติโชควัฒนา ประธานกรรมการส่งเสริมกิจการมหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการส่งเสริมกิจการมหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา ครั้งที่ 3/2564 แบบออนไลน์ โดยมี คณะกรรมการผู้ทรงคุณวุฒิฯ กรรมการและเลขานุการฯ เข้าร่วมประชุมในครั้งนี้ ณ ห้องประชุมลาดา ชั้น 2 อาคารเฉลิมพระเกียรติ 50 พรรษา มหาวชิราลงกรณ มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา
โดยมีวาระสืบเนื่อง เรื่องแผนปฏิบัติการของคณะกรรมการส่งเสริมกิจการมหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา ประจำปีงบประมาณ 2564