ประชุมคณะกรรมการตรวจสอบประจำมหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา ครั้งที่ 2-2/2564
วันนี้ (27 ธ.ค.64) เวลา 09.00 - 12.00 น. นายประสิทธิ์ ชูเมือง ประธานกรรมการตรวจสอบประจำมหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการตรวจสอบประจำมหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา ครั้งที่ 2-2/2564 โดยมีคณะกรรมการตรวจสอบประจำมหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมลาดา ชั้น 2 อาคารเฉลิมพระเกียรติ 50 พรรษา มหาวิชราลงกรณ ผ่านสื่ออิเล็กทรอนิกส์ โดย Zoom Meeting
โดยมีวาระเพื่อทราบ ประเด็นจากการตรวจสอบของสำนักงานการตรวจเงินแผ่นดิน วาระเพื่อพิจารณา แผนการดำเนินงานของคณะกรรมการตรวจสอบประจำมหาวิทยาลัย และ แบบรายงานการประเมินผลการควบคุมภายใน (แบบ ปค.5) ของมหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา