ประชุมสภาวิชาการ มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา ครั้งที่ 9/2560
ที่ ห้องประชุมสภามหาวิทยาลัยฯ ชั้น 2 อาคารเฉลิมพระเกียรติ 50 พรรษา มหาวชิราลงกรณ มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมบัติ โยธาทิพย์ อธิการบดีมหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา เป็นประธานการประชุมสภาวิชาการ มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา ครั้งที่ 9/2560 โดยมี กรรมการสภาวิชาการผู้ทรงคุณวุฒิ เข้าร่วมประชุมในครั้งนี้
ในการนี้ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมบัติ โยธาทิพย์ อธิการบดีมหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา มอบแจกันดอกไม้แสดงความยินดีกับ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จุฑามณี ตระกูลมุทุตา กรรมการสภาวิชาการผู้ทรงคุณวุฒิ มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา ในโอกาสที่ได้รับตำแหน่งนายกเหล่ากาชาดจังหวัดยะลา