รักษาราชการแทนอธิการบดี มรย. เข้าสวัสดีปีใหม่ 2567 ผู้ว่าราชการจังหวัดยะลา
วันนี้ (2 ม.ค. 67) เวลา 09.15 น. ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริชัย นามบุรี รักษาราชการแทนอธิการบดี มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา พร้อมด้วยคณะผู้บริหารมหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา เข้าสวัสดีปีใหม่ 2567 นายอำพล พงศ์สุวรรณ ผู้ว่าราชการจังหวัดยะลา เนื่องในโอกาสวันขึ้นปีใหม่ 2567 เพื่อร่วมกันพัฒนาการทำงานร่วมกับจังหวัดและสร้างพลังเครือข่ายระหว่างมหาวิทยาลัยราชภัฏยะลากับจังหวัดยะลา ในการบูรณาการร่วมกัน ณ ห้องฉลองเมือง ศาลากลาง จังหวัดยะลา