รักษาราชการแทนอธิการบดี มรย.เยี่ยมทัพนักกีฬามรย.แข่งขันกีฬามหาวิทยาลัยแห่งประเทศไทย รอบมหกรรม "นนทรีเกมส์ ครั้งที่ 49"
วันนี้ (27 ม.ค.67) ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริชัย นามบุรี รักษาราชการแทนอธิการบดีมหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา เข้าเยี่ยมทัพนักกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา พร้อมเข้าร่วมพิธีเปิดกีฬามหาวิทยาลัยแห่งประเทศไทย รอบมหกรรม "นนทรีเกมส์ ครั้งที่ 49"
ภายในงานจะมีกิจกรรมปลูกต้นไม้ประจำมหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา ต้นจันทน์กะพ้อ และการแสดงพิธีเปิดโดยเจ้าภาพ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ วิทยาเขตกำแพงแสน จ.นครปฐม โดยมีทีมงานกองพัฒนานักศึกษา สตาฟ และนักกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏยะลาให้การต้อนรับ และร่วมรับประทานอาหารมื้อเย็นกับทีมสตาฟ และนักกีฬา