โรงเรียนบ้านนิบงพัฒนา เข้าพบรักษาราชการแทนอธิการบดี มรย. เพื่อสวัสดีปีใหม่ 2567
วันนี้ (10 ม.ค 67) เวลา 10.30 น. นางสาวอายีรีนา สะมะแอ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านนิบงพัฒนา ต.สะเตงนอก อ.เมือง จ.ยะลา พร้อมคณะ เข้าพบ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริชัย นามบุรี รักษาราชการแทนอธิการบดี มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา เนื่องในโอกาสวันขึ้นปีใหม่ 2567 พร้อมหารือถึงแนวทางความร่วมมือ การสนับสนุนการเรียนการสอน เพื่อให้ครอบคลุมถึงกลุ่มเป้าหมายของโรงเรียนและมหาวิทยาลัยต่อไป ณ ห้องรับรองมูลนิธิ 80 ปี ชั้น 2 อาคารเฉลิมพระเกียรติ 50 พรรษา มหาวชิราลงกรณ มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา