รร.สาธิต ม.ราชภัฏยะลา ประดับเข็มและมอบช่อดอกไม้ ประธานนักเรียนและคณะกรรมการสภานักเรียน ประจำปีการศึกษา 2567
วันนี้ (5 มิ.ย.67) เวลา 08.00 น. โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา จัดพิธีประดับเข็มและมอบช่อดอกไม้แก่ประธานนักเรียนและคณะกรรมการสภานักเรียน ประจำปีการศึกษา 2567 ได้รับเกียรติจาก ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริชัย นามบุรี รักษาราชการแทนอธิการบดีมหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา ประดับเข็มและมอบช่อดอกไม้ ประธานนักเรียนและคณะกรรมการสภานักเรียน โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา ประจำปีการศึกษา 2567 โดยมี คณะผู้บริหาร คุณครู บุคลากร และนักเรียน เข้าร่วมในครั้งนี้ เพื่อสร้างขวัญและกำลังใจให้กับนักเรียน ตามอัตลักษณ์โรงเรียน "เรียนรู้อย่างมีความสุข สนุกกับการพัฒนา มีจิตอาสา สืบสานศาสตร์พระราชา" ณ สนามโรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา