รองอธิการบดีฝ่ายบริหาร ประชุมคณะทำงานพัฒนาแผนและปรับปรุงกฎหมาย มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา ครั้งที่ 2/2565
วันนี้ (14 พ.ย.65) เวลา 09.30 น. อาจารย์สุรเดช สุวรรณชาตรี รองอธิการบดีฝ่ายบริหาร มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา เป็นประธานการประชุมคณะทำงานพัฒนาแผนและปรับปรุงกฎหมาย มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา ครั้งที่ 2/2565 พร้อมด้วย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธนากร ปามุทา ผู้อำนวยการสำนักงานอธิการบดี นางฐานิดา เดือนจำรูญ ผู้อำนวยการกองกลาง และบุคลากรที่เกี่ยวข้องเข้าร่วมการประชุมในครั้งนี้
เรื่องที่ประธานแจ้งให้ที่ประชุมทราบ เรื่อง แต่งตั้งคณะกรรมการพัฒนาและปรับปรุงกฎหมาย มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา และเรื่อง แต่งตั้งคณะทำงานกลั่นกรอง จัดทำข้อมูลเพื่อพัฒนาและปรับปรุงกฎหมาย มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา
และเรื่องที่เสนอให้ที่ประชุมทราบ เรื่องการจัดประชุมคณะกรรมการพัฒนาและปรับปรุงกฎหมาย มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา ตารางการจัดการประชุม ณ ห้องประชุมลาดา ชั้น 2 อาคารเฉลิมพระเกียรติ 50 พรรษา มหาวชิราลงกรณ มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา และผ่านสื่ออิเล็กทรอนิกส์ ระบบ Google Meet