ศิษย์เก่า ป.เอก เข้าพบรักษาราชการแทนอธิการบดี มรย. เพื่อสวัสดีปีใหม่ 2567
วันนี้ (4 ม.ค 67) เวลา 12.45 น. ศิษย์เก่าปริญญาเอก มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา เข้าพบ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริชัย นามบุรี รักษาราชการแทนอธิการบดี มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา เนื่องในโอกาสวันขึ้นปีใหม่ 2567 พร้อมหารือถึงแนวทางความร่วมมือ การฝึกอบรม การพัฒนานักศึกษามิติต่างๆ ณ ห้องรับรองมูลนิธิ 80 ปี ชั้น 2 อาคารเฉลิมพระเกียรติ 50 พรรษา มหาวชิราลงกรณ มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา
********
ภาพ/ข่าว งานประชาสัมพันธ์และมวลชนสัมพันธ์