สนอ. มรย. นำร่อง นำบุคลากรออกกำลังกายส่งเสริมสุขภาพ
วันนี้ (10 ม.ค 67) เวลา 15.30 น. สำนักงานอธิการบดี มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา นำร่องออกกำลังกาย ตามนโยบายของจังหวัด โดยจัดกิจกรรมการออกกำลังกาย ทุกๆวันพุธ ตั้งแต่เวลา 15.30 - 16.30 น. ซึ่งมีบุคลากรจาก 7 ส่วนราชการเข้าร่วมกิจกรรม โดยได้รับเกียรติจาก นักศึกษาหลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต (ค.บ.) สาขาวิชาพลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ นำเต้นแอโรบิค เพื่อส่งเสริมการออกกำลังกายให้บุคลากรมหาวิทยาลัยสุขภาพดี และห่างไกลจากโรคภัยไข้เจ็บ ณ ลานชั้น 1 อาคารกิจกรรมอเนกประสงค์ของนักศึกษา (Student Union) กองพัฒนานักศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา
******
ภาพ/ข่าว งานประชาสัมพันธ์และมวลชนสัมพันธ์