ศูนย์การเรียนรู้ TO BE NUMBER ONE จชต. จัดเวทีแลกเปลี่ยนเรียนรู้การดำเนินงานโครงการ TO BE NUMBER ONE ระหว่างเครือข่ายระดับจังหวัด
วันนี้ (5 มกราคม 2566) เวลา 09.30 น. ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. บุญสิทธิ์ ไชยชนะ รักษาการแทนอธิการบดีมหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา เป็นประธานกล่าวต้อนรับและให้โอวาทกิจกรรมแลกเปลี่ยนเรียนรู้การดำเนินงานโครงการ TO BE NUMBER ONE ระหว่างเครือข่ายระดับจังหวัดและชมรม TO BE NUMBER ONE ยะลา ปัตตานี และศึกษาดูงานศูนย์การเรียนรู้ TO BE NUMBER ONE จังหวัดชายเเดนใต้ มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา ณ ลานกิจกรรมชั้น 1 อาคารกิจกรรมนักศึกษาของมหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา โดยมี อาจารย์จันจลี ถนอมลิขิตวงศ์ ผู้ช่วยอธิการบดีฝ่ายพัฒนาการศึกษา ตัวแทนจากสาธารณสุขจังหวัดยะลา ปัตตานี พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ตัวแทนเครือข่าย และนักศึกษาชมรมTO BE NUMBER ONE เข้าร่วม