ศูนย์ส่งเสริมการทำผลงานวิชาการ มรย. จัดกิจกรรม Capp Camp ครั้งที่ 2 ค่ายพัฒนาศักยภาพการเข้าสู่ตำแหน่งทางวิชาการ
ศูนย์ส่งเสริมการทำผลงานวิชาการ มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา จัดกิจกรรม Capp Camp ครั้งที่ 2 ค่ายอบรมเชิงปฏิบัติการพัฒนาศักยภาพการเข้าสู่ตำแหน่งทางวิชาการ มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา (ตำแหน่งผู้ช่วยศาสตราจารย์ รองศาสตราจารย์ และศาสตราจารย์) โดยมี รองศาสตราจารย์ ดร.ลิลลา อดุลยศาสน์ รองอธิการบดี ฝ่ายวิชาการและคุณภาพบัญฑิต มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา เป็นประธานเปิดงาน พร้อมกันนี้ยังได้รับเกียรติจาก ศาสตราจารย์ดร.ครองชัย หัตถา ประธาน ก.พ.ว. มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา และศาสตราจารย์ ดร.วินัย ประลมพ์กาญจน์ คณะกรรมการ ก.พ.ว. ด้านวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา ผู้ทรงคุณวุฒิให้ข้อเสนอแนะการทำผลงานทางวิชาการการกำหนดตำแหน่งทางวิชาการระดับผู้ช่วยศาสตราจารย์ รองศาสตราจารย์ และศาสตราจารย์ ระหว่างวันที่ 8 - 12 กรกฎาคม 2567 ณ โรงแรมหาดแก้วรีสอร์ทสงขลา จังหวัดสงขลา
***********
ภาพ/ข่าว ศูนย์ส่งเสริมการทำผลงานวิชาการ
บรรณาธิการข่าว งานประชาสัมพันธ์และมวลชนสัมพันธ์