ธนาคารกรุงไทย ยะลา เข้าพบรักษาราชการแทนอธิการบดี มรย. เพื่อสวัสดีปีใหม่ 2567
วันนี้ (28 ธ.ค.66) เวลา 13.30 น. ผู้บริหารและคณะ ธนาคารกรุงไทย สาขายะลา เข้าพบผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริชัย นามบุรี รักษาราชการแทนอธิการบดี มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา เนื่องในโอกาสวันขึ้นปีใหม่ 2567 พร้อมขอบคุณมหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา ที่ให้การสนับสนุนหน่วยงานมาโดยตลอด พร้อมทั้งปรึกษาหารือเกี่ยวกับการให้บริการทางการเงินแก่บุคลากร และนักศึกษามหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา ณ ห้องรับรองมูลนิธิ 80 ปี ชั้น 2 อาคารเฉลิมพระเกียรติ 50 พรรษา มหาวชิราลงกรณ มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา
*********
ภาพ/ข่าว งานประชาสัมพันธ์และมวลชนสัมพันธ์