อธิการบดี มรย. เป็นประธานพิธีสวดพระอภิธรรมศพ คุณพ่อสมนึก พงค์กระพันธุ์
วันนี้ (13 ก.พ.65) ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมบัติ โยธาทิพย์ อธิการบดีมหาวิทยาลัยราชภัฏยะล เป็นประธานในพิธีสวดพระอภิธรรมศพ คุณพ่อสมนึก พงค์กระพันธุ์ บิดาของ รองศาสตราจารย์ ดร.นันทรัตน์ นามบุรี คณบดีคณะวิทยาการจัดการ และ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ณฎฐาระวี พงค์กระพันธุ์ อาจารย์หลักสูตรสาขาวิชาการจัดการธุรกิจการค้าสมัยใหม่ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา โดยมีคณะผู้บริหาร คณาจารย์ และบุคลากร เข้าร่วมพิธี ณ วัดนิโรธสังฆาราม (วัดหัวควน) อำเภอเมือง จังหวัดยะลา