อธิการบดี มรย.พบปะให้กำลังใจนักเรียนโรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา ผ่านรูปแบบออนไลน์
วันนี้ (18 ส.ค.64) เวลา 09.30 น. ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมบัติ โยธาทิพย์ อธิการบดีมหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา ร่วมพบปะพูดคุยและให้กำลังใจนักเรียนโรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา ผ่านรูปแบบออนไลน์ พร้อมย้ำให้นักเรียนและนักศึกษามหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา มีความอดทน อย่าวิตกกังวลจากการเรียนในรูปแบบออนไลน์ และที่สำคัญดูแลสุขภาพ ดูแลตนเอง ปฏิบัติตามมาตรการและป้องกันการแพร่ระบาดโรคติดต่อเชื้อไวรัสโคโรนา 2019