วันนี้ (30 ม.ค.2567) เวลา 07.00 น. มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา เป็นเจ้าบ้านต้อนรับผู้เข้าร่วมงานพบปะยามเช้า จัดโดย สำนักงานคลังจังหวัดยะลา สำนักงานพาณิชย์จังหวัดยะลา และธนาคารเพื่อการเกษตรและสหกรณ์การเกษตร เป็นเจ้าภาพจัดกิจกรรมพบปะยามเช้า ประจำเดือนมกราคม 2567 ซึ่งทางจังหวัดยะลา ได้กำหนดจัดเป็นประจำทุกเดือน เพื่อเป็นการแลกเปลี่ยน ข้อคิดเห็น ปรึกษาหารือ ข้อราชการต่าง ๆ ในการปฏิบัติงานของส่วนราชการ สร้างความสัมพันธ์อันดี ตลอดจนสร้างการมีส่วนร่วมหมุนเวียนกันเป็นเจ้าภาพ ส่งผลให้การประสานงานระหว่างหน่วยงานในพื้นที่เป็นไปอย่างมีประสิทธิภาพ โดยมี นายอำพล พงศ์สุวรรณ ผู้ว่าราชการจังหวัดยะลา เป็นประธานเปิดงาน พร้อมด้วย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริชัย นามบุรี รักษาราชการแทนอธิการบดีมหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา คณะผู้บริหารมหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา ข้าราชการ หัวหน้าส่วน และบุคลากรจากส่วนราชการเข้าร่วมกิจกรรม ณ หอประชุมเล็ก มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา
************
ภาพ/ข่าว งานประชาสัมพันธ์และมวลชนสัมพันธ์